VesperiaClub

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
VesperiaClub

ดวงดาวบนฟ้าที่ไม่เคยหลับไหล

5 posters

เรื่องจริงผ่านกิว 3

paradeenxp
    paradeenxp

เรื่องจริงผ่านกิว 3 Empty เรื่องจริงผ่านกิว 3

ตั้งหัวข้อ  paradeenxp Tue Feb 03, 2009 9:43 pm

5 เรื่องที่ เกิดขึ้นกับผูชาย เกียวกับแฟน

หมายเหตุ ตัวละครที่ยกขึ้นมา ล้วนเป็นนักแสดงประกอบอาจจะไม่มีตัวตนก็ได้ ^___^

ณ.ที่ทำงาน

วันแรก

เจ้านาย - วันนี้คุณต้องทำงานให้เสร็จ ไม่งั้นโบนัส เงินเดือน เบี้ยขยัน พักร้อน อด...!!

จำลอง - ครับๆเจ้านาย ผมจะทำให้เสร็จครับ

เฮ้อ เซ็ง โทรบอกแฟนก่อนดีกว่า

ตรู๊ดดดดดดดดด ตรู๊ดดดดดดดดด

12 ฮา (ฮาโหล) -_-!!

สมศรี - ว่าไงจ้ะที่รัก

จำลอง - วันนี้พี่ทำงานอะ คงกลับช้านะ

สมศรี - หน่อย อย่ามาหลอกเอางานมาอ้าง จะไปเที่ยวกับใครใช้ไหม ใช่สิ นอกใจแล้ว ไม่รักกันแล้วสินะ

จำลอง - ไม่ๆ พี่ติดงานจิงๆ พูดกับเพื่อนพี่ก็ได้ ใจเย็นน่ะๆ

สมศรี - อย่าเลย เตี้ยมกันมาแล้วละสิ ถ้าไม่กลับก็บอกตรงๆเลยว่ามีคนอื่น คนหลายใจ \/

จำลอง - เดียว ฟังพี่อธิบายก่อน

ตรู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ณ.ที่ทำงาน

วันที่ 2

สนธิ - เห้ย..!! จำลอง คืนนี้ไปดิ้นกันดีกว่า มีผับเปิดใกล้ๆ สาวๆเพียบเลย

จำลอง - จิงเหรอว่ะ ไปเดะๆ งานนี้พลาดได้ไง

สนธิ - เอ๋ แล้วจะไปได้เหรอ เพิ่งดีกับแฟนนี้นา ขนาดทำงาน ยังไม่ให้กลับดึกเลยนี้

จำลอง - เห้ยได้เด๊ะ เด๋วโทบอกก่อน อิอิ

ตรู๊ดดดดดดดด ตรู๊ดดดดดดดดดด

ขำ 12 (ก็ ฮาโหลอีกนั้นแหละ )-_-!!

สมศรี - ค่ะที่รัก

จำลอง - ที่รักจ้ะ พอดีวันนี้พี่กลับบ้านไม่ได้อะ เพื่อนรถชนพี่ต้องเดินทางไปเยี่ยมอะ เปงไงมั้งไม่รู้

สนธฺ - ( กุโดนชนแล้วเหรอ )-_-!! คิดในใจ แต่พูดออกมาไม่ได้ เด๋วค่อยเครียร์หลังห้องน้ำ

สมศรี - เหรอค่ะ อ้าวแล้วให้หนูไปด้วยไหม จะได้ไปเป็นเพื่อน

จำลอง - อย่าเลย ทางไกลเดียวเมารถ ยังไงค่อยคุยกันนะ พี่ต้องรีบไป

สมศรี - ค่ะๆ พี่ระวังด้วยน๊ะค่ะ

จำลอง - cheers

-------------------------------------

นี้แหละน้า เรื่องจริงไม่เชื่อผู้หยิงชอบให้เราโกหก อิอิ
    ชิชิโกะ
    ชิชิโกะ
    เกรียนขั้นแรก

เรื่องจริงผ่านกิว 3 Empty Re: เรื่องจริงผ่านกิว 3

ตั้งหัวข้อ  ชิชิโกะ Wed Feb 04, 2009 12:29 pm

????...CASE BY CASE...????
    foeyza
    foeyza

เรื่องจริงผ่านกิว 3 Empty มีไรหลายตอน

ตั้งหัวข้อ  foeyza Wed Feb 04, 2009 7:55 pm

มีไรหลายตอนกันจัง

โบยังไม่เข้าใจเลยนะ
    Admin
    Admin
    โคตรของเกรียน
    โคตรของเกรียน

เรื่องจริงผ่านกิว 3 Empty โบ

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Feb 05, 2009 2:29 am

ก็โบเตี้ยนิ ค่ะ

คนเตี้ยมักเข้าใจอะไร ยากแบบนี้ละ (เกี่ยวกันไหมเนี่ย แต่ยังไงขอกัดนิสนุง)
    farjung555
    farjung555

เรื่องจริงผ่านกิว 3 Empty Re: เรื่องจริงผ่านกิว 3

ตั้งหัวข้อ  farjung555 Thu Feb 05, 2009 12:54 pm

เมื่อไหร่เค้ามา ฉันจะไป~

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 1:41 pm